ముగించు

డైరెక్టరీ

జగిత్యాల్ జిల్లాలో డిస్ట్రిక్ట్ లెవెల్ ఆఫీసర్స్ సంప్రదింపు జాబితా
క్రమ సంఖ్య డిపార్ట్మెంట్ పేరు జిల్లా అధికారి పేరు హోదా మొబైల్ నం.
1 కలెక్టర్ & జిల్లా మేజిస్ట్రేట్  జి.రవి   ఐఎఎస్ కలెక్టర్ 7995084601
2 అదనపు కలెక్టర్ బి.రాజేశం  అదనపు కలెక్టర్ 7995084602
3 అదనపు కలెక్టర్ (ఎల్బి) జె.అరుణ శ్రీ  అదనపు కలెక్టర్ (ఎల్బి) 8978533900
4 రెవెన్యూ డివిజనల్ ఆఫీసర్, జగ్టియల్  ఆర్.డి మాధురి  ఆర్డీఓ జగ్టియల్  7995084611
5 రెవెన్యూ డివిజనల్ ఆఫీసర్, కొరుట్ల  వినోద్ కుమార్ ఆర్డీఓ కొరుట్ల 8886645202
6 పంచాయతీ రాజ్  ఎ. శ్రీనివాస్  సీఈఓ, జెడ్‌పీపీ, జగ్టియల్ 9121207340
7 గ్రామీణాభివృద్ధి  కె.లక్ష్మీనారాయణ DRDO (I / C) 9441723971
8 వయోజన విద్య  జె. తిరుపతి రావు  సూపర్‌వైజర్ 9490526212
9 వ్యవసాయ శాఖ  సురేష్ DAO 8897125758
10 పశుసంవర్ధక (వెటర్నరీ)  శ్రీధర్  DVHO 7337396423
11 ఆరోగ్యశ్రీ  బి. సురేష్  టీమ్ లీడర్ ఆరోగ్యశ్రీ  8333815971
12 బిసి వెల్ఫేర్  ఎల్.సాయ్ బాబా  డిబిసిడిఓ  9441460325
13 బిఎస్ఎన్ఎల్  ఎం. వెంకటయ్య  డిఇ బిఎస్ఎన్ఎల్ 9490133880
14 పౌర సామాగ్రి  కె. చందన్ కుమార్ ACSO 9000972767
15 సివిల్ సప్లై కార్పొరేషన్  ఎం. రజనీకాంత్  డిఎం (సిఎస్సి)  7995050721
16 సహకార  ఎస్.రామానుజచార్య  డిసిఓ  9100115665
17 జిల్లా. ఆడిట్ విభాగం  బి. సుజాత  జిల్లా. ఆడిట్ ఆఫీసర్  9440746334
18 మార్క్‌ఫెడ్  దివ్యభారతి  డిఎం, మార్క్‌ఫెడ్  7288879820
19 విద్య  జగన్ మోహన్ రెడ్డి  డిఇఓ (ఐ / సి)  9490182058
ఎ. శివ కృష్ణ  AD, O / o DEO 9885022450
20 ఉపాధి  సత్యమ్మ  జిల్లా. ఎంప. ఆఫీసర్ (ఎఫ్‌ఐసి) 9502791442
21 ఎండోమెంట్   వి. విజయరామరావు ఎసి కరీంనగర్  9491000690
22 ఎక్సైజ్  పి. శ్రీధర్   ఎక్సైజ్  9440902701
23 మత్స్య  రాజనర్సయ్య  జిల్లా. ఫిషరీస్ ఆఫీసర్  9440618089
24  ఫారెస్ట్ బి. వెంకటేశ్వర్ రావు  డిఎఫ్ఓ  9440810357
25 భూగర్భ జల శాఖ  శ్యామ్‌ప్రకాష్ నాయక్  అసిస్టెంట్. డైరెక్టర్ 9848140034
26 ఉన్నత విద్యా శాఖ  ఎ. జాగ్రామ్  ప్రిన్సిపాల్ ఐడి కళాశాల 7989723006
ఎ. రాధా కిషన్ వైస్   ప్రిన్సిపాల్, ఎస్కెఎన్ఆర్ 8019429413
27 హార్టికల్చర్ & సెరికల్చర్  J. ప్రతాప్ సింగ్ DHSO 8374449367
28 హౌసింగ్ (2 బిహెచ్‌కె)  జె. రాజేశ్వర్  Dy.EE 7032708444
29 పరిశ్రమలు  ఉపేందర్ రావు  జిల్లా పరిశ్రమ అధికారి  9959967837
30 ఇన్ఫర్మేషన్ & పబ్లిక్ రిలేషన్స్  వి. శ్రీధర్ DPRO 9908509294
31 ఇంటర్మీడియట్ విద్య  B. నారాయణ  DIEO 7997994356
32 ఇరిగేషన్  కె. నారాయణ రెడ్డి  జిల్లా. ఇరిగేషన్ ఆఫీసర్ 9701379634
33 ఇరిగేషన్ (SYP)  శివ కుమార్  EE SYP కరీంనగర్  7673905333
N. మల్లికార్జున  O / o EE SYP (FAC)  8106295057
34 ఇరిగేషన్ (ఎస్‌ఆర్‌ఎస్‌పి) జగ్టియల్  కె. శ్రీనివాస్  ఇఇ (ఎస్‌ఆర్‌ఎస్‌పి), జగ్టియల్  8498094580
35  ఇరిగేషన్ (ఎస్‌ఆర్‌ఎస్‌పి) మెట్‌పల్లి  ఇఇ (ఎస్‌ఆర్‌ఎస్‌పి), మెట్‌పల్లి 9989354466
36 ఇరిగేషన్ (ఐఎఫ్‌ఎఫ్‌సి)  సుధన్ కిరణ్ మలోత్  ఇఇ (ఐఎఫ్‌ఎఫ్‌సి), జగ్టియల్  8790956898
37  LA మరియు R&R  R.D మాధురి  SDC (FAC) 7995084611
38 లేబర్  రాజేశ్వరమ్మ  ఎసి (లేబర్) (ఎఫ్‌ఐసి) 9492555250
39 లీగల్ మెట్రాలజీ  ఎండి. అజీజ్ పాషా  జిల్లా. లీగల్ మెట్రాలజీ ఆఫీసర్  9885558028
I. శ్రీనివాస్  టెక్. అసిస్టెంట్ 9866827149
40 లైబ్రేరియన్  ఎవిఎన్ రాజు  జిల్లా. కార్యదర్శి  9949665539
41  మార్కెటింగ్ డి.ప్రకాష్  DMO 7330733148
42 మెడికల్ & హెల్త్  పి. శ్రీధర్ మెడికల్ & హెల్త్  9989475479
43 మైన్స్ & జియాలజీ విజయ్ కుమార్ రాథోడ్  AD (M&G) 9676086008
44 మైనారిటీ సంక్షేమం  D.S. వరద రాజన్  DMWO 9866154269
45 మిషన్ భగీరథ  జి. శేకర్ రెడ్డి  EE MB 9100122232
46 మున్సిపల్ అడ్మిన్. & పట్టణాభివృద్ధి  మారుతి ప్రసాద్  ఎంసి, జగ్టియల్  9182292831
47 మున్సిపల్ అడ్మిన్. & పట్టణాభివృద్ధి  ఎ. జగదీశ్వర్ గౌడ్  ఎంసి, మెట్‌పల్లి 9866577636
48 మున్సిపల్ అడ్మిన్. & పట్టణాభివృద్ధి  టి. రాజలింగు  ఎంసి, ధర్మపురి 7780782333
49 మున్సిపల్ అడ్మిన్. & పట్టణాభివృద్ధి  మొహమ్మద్ అయాజ్  ఎంసి, కొరుట్ల  9849905880
50 మున్సిపల్ అడ్మిన్. & పట్టణాభివృద్ధి  డి.శ్రీనివాస్  ఎంసి, రాయ్కాల్  7396087433
51 SE NPDCL వేణు మాధవ్ SE NPDCL 7901093956
52  పంచాయతీ రాజ్  వి. శేఖర్  డిపిఓ  9490528238
53  ప్లానింగ్  జి. మల్లికార్జున్  CPO 7780476081
54 పోలీస్  ఆర్. తిరుపతి రెడ్డి  సీనియర్ అసిస్టెంట్. O / o SP, Jgl  9963377727
55 పిఆర్ ఇంజనీరింగ్  ఎండి.అబ్దుల్ రెహ్మాన్  DPRE 9440449017
56 రిజిస్ట్రేషన్  నరేష్  సబ్ రిజిస్ట్రార్, జగ్టియల్  9985911665
57 రోడ్లు & భవనాలు  జి. శ్రీనివాస రావు  ఇఇ (ఆర్ అండ్ బి)  9440818090
58 గ్రామీణ నీటి సరఫరా  A. శ్రీనివాస్  EE RWS 9100120571
59 ఎస్.సి కార్పొరేషన్  కె. లక్ష్మీనారాయణ  ఇడి ఎస్సి కార్పొరేషన్  9441723979
60  ఎస్సీ అభివృద్ధి  సాయి బాబా  DSCDO (I / C) 9441460325
61 స్పోర్ట్స్  R.D మాధురి  DYSO (FAC) 7995084611
ఎల్. రమేష్ కుమార్  జూనియర్ అసిస్టెంట్.  9704061725
62 సర్వే & ల్యాండ్ రికార్డ్స్  డి.సోమేశ్వర్  AD (S&LR) 9440736023
63 తెలంగాణ వైద్య విధాన పరిషత్  సుదాక్షన దేవి సప్.  జిల్లా. Hq. హాస్పిటల్  9849553737
64 రవాణా శాఖ  శ్యామ్ నాయక్  జిల్లా. రవాణా అధికారి 9848528600
65 గిరిజన సంక్షేమ  భాస్కర్  ATWO 9440870613
66 TSEWIDC అశోక్ కుమార్  డిఇ, టిఎస్‌ఇడబ్ల్యుడిసి, జగ్టియల్  9704701593
67 TSRTC ఎస్.నాగేశ్వరరావు  DVM (TSRTC) 9959225915
68  మంది మహిళలు, పిల్లల వికలాంగులు & సీనియర్ సిటిజన్  డా.బి.నరేష్  DWO 9000013624
69 ఎస్సీ సంక్షేమ నివాస పాఠశాలలు  జి. దేవేందర్  జిల్లా సమన్వయకర్త 9704550173
70 బిసి సంక్షేమ నివాస పాఠశాలలు  వెంకట రమణ  జిల్లా సమన్వయకర్త  7095503904
71 ఎస్టీ సంక్షేమ నివాస పాఠశాలలు  రామారావు  జిల్లా సమన్వయకర్త  9441971477
72  క్వాలిటీ కంట్రోల్  సంబయ్య  డిఇ, క్యూసి  9100121042
రామచంద్రం  జెఇ, క్యూసి  9100120940
73 జిల్లా అగ్నిమాపక అధికారి  శ్రీధర్  DFO 9849997518
74 జిల్లా ట్రెజరీ కార్యాలయం  ఎస్.పద్మ DTO 7995569617